Mutane da yawa masu gidaje a cikin ginin gidan ƙarfe mai sauƙi, kamfanoni da yawa suna ba da shawarar cewa rufin ya yi amfani da shishingles na kwalta, abin da mai shi ya fi damuwa da shi game da matsalar shine tsawon lokacin da ake amfani da shingles na kwalta?
Fa'idodin ƙarancin farashi da sauƙin gina shingles na asfalt a bayyane suke, amma idan tsawon lokacin aikin shingles na asfalt ya yi gajere, gyara a makare yana da matuƙar wahala, amma yana ƙara wahalar gini da kuɗin gini.
A gaskiya ma, an tsara shingle na asfalt ne da farko don gidajen katako. Saboda tsawon rayuwar gidan katakon da kansa gajere ne, kuma ƙarfin ɗaukar kaya yana da rauni, don haka ana buƙatar wani nau'in shingle mai siriri, shingle na asfalt ya bayyana a lokacin tarihi, maimakon zanen linoleum na asali, ya zama mafi kyawun zaɓi ga rufin gidan katako.
Zuwa yanzu, an samu shingles na asfalt sama da shekaru 60, bayan fiye da shekaru 60 na ci gaba, an inganta dukkan fannoni na shingles na asfalt, mafi bayyanannen sauyi shine cewa shingles na asfalt suna da ƙa'idodin ƙasa.
Ana samar da shingles na asfalt bisa ƙa'idodin ƙasa, tsawon rayuwar shingles na asfalt guda ɗaya za a iya tabbatar da shi na tsawon shekaru 20, tsawon rayuwar shingles na asfalt biyu za a iya tabbatar da shi na tsawon shekaru 30.
Tsawon rayuwar sabis har yanzu bai kai na tayal na gargajiya ba, wanda aka tabbatar zai ɗauki shekaru 50. Amma a halin yanzu da ake ciki na ci gaban birane da kuma gina gidaje a China, shekaru 30 na shingles na asfalt ya isa ya dace da yawancin gine-gine. Don haka a cikin shekaru 10 da suka gabata, amfani da shingles na asfalt ya kasance mai faɗi sosai, duk da gangaren rufin, akwai lokuta na amfani da shingles na asfalt.
https://www.asphaltroofshingle.com/burning-red-laminated-asphalt-roof-shingle.html
Lokacin Saƙo: Yuli-27-2022




