Yadda ake siyan ƙwararrun shingles na kwalta a farashi mai ma'ana?

Ingancinkwalta shingle kayayyakinAna yin la'akari da ingancin su, kuma samfurori masu kyau kawai zasu iya taka muhimmiyar rawa. A cikin rayuwarmu ta yau da kullun, za mu ji an yaudare mu kuma mu yi fushi lokacin da muka sayi samfuran karya, amma gabaɗaya hakan ba zai haifar mana da babbar barazana ba. Duk da haka, idan kayan gini ba daidai ba ne, zai haifar da sakamakon da ba za a iya gyarawa ba.

I. Babban kayan samfurin

Babban abu na gilashin fiber taya kwalta shingles ne kwalta. Akwai nau'ikan kwalta iri uku da ke yawo a kasuwa a halin yanzu, wadanda suka hada da kwalta mai daraja ta titi, da kwalta mai iskar oxygen da kuma kwalta da aka gyara. Babban matakin kwalta na hanya yana da ma'ana da tattalin arziki don amfani da shi don yin shingles na fiber gilashi. Kodayake kwalta mai oxidized yana da kyau, farashin ya yi yawa, kuma masana'antun gabaɗaya ba za su zaɓi yin amfani da shi ba; Kwalta da aka gyara yana da sauƙin fashewa da faɗuwar yashi, sannan fale-falen fiber ɗin gilashin da aka yi da babban kwalta na titi yana da juriya ga ƙarancin zafin jiki da zafin jiki, wanda ba zai iya gudana a ma'aunin Celsius 90 ba, ba ya karye a rage ma'aunin Celsius 40, kuma yana da ayyukan kiyaye zafi da rufewa.

2. launi yashi

Kasuwanci da yawa suna tallata cewa samfuran su suna makale a saman ɓangarorin yashi masu launin halitta. Farashin yashi mai launi na halitta yana da girma, launi ba daidai ba ne, kuma rini na tayal yana da rikici, wanda ke rinjayar tasirin rufin gaba ɗaya; Yanzu ana amfani da samfuran shingle mai kyau don yashi mai tsananin zafin jiki, launi iri ɗaya kuma ba sa shuɗewa, kawai tare da wucewar lokaci launi ya zama haske, farashin yana da matsakaici, kuma wasu masana'antun don neman ƙarin fa'ida, yin amfani da yashi rini, shekara ɗaya zuwa biyu zai kasance saboda launin ruwan sama, wanda zai haifar da gurɓataccen bango.

3.gilashin fiber tile samfurin yi

A gaskiya ma, shingles na kwalta kuma suna da wani abu, gilashin fiber da muke kira gilashin fiber tile base, amma wannan abu a cikin kwalta a ciki, a cikin bayyanar ganuwa. Ana so ku gani da kyau lokacin zabar TILES FIBER TILE, KYAUTA MAI KYAU MAI KYAU WANDA SAYAYA DA FARASHI MAI NUFIN GASKIYA NE KAWAI.

https://www.asphaltroofshingle.com/products/asphalt-shingle/

 

 


Lokacin aikawa: Agusta-01-2022