Menene harsashin kwalta? Me ake yi da harsashin kwalta kuma tsawon lokacin da zai ɗauka?

Idan ana maganar tayal, mutane da yawa sun saba da su. A zamanin yau, yawancin biranen gine-gine ne masu tsayi, don haka tayal ɗin da ke kan rufin suna da matuƙar muhimmanci, a gefe guda, suna taka rawar matsugunin rana da ruwan sama, a gefe guda kuma, su ne masu ɗauke da kyawun ƙasar Sin.

Tabar 3 tab ta Kwalta

Tayoyin gilashi masu launin fari a kudancin Kogin Yangtze koyaushe suna ba wa mutane jin daɗi. A matsayin kayan gini, tayal yana da dogon tarihi a China, tun daga farkon Daular Zhou ta Yamma. An sami ƙaramin adadin tubali da tayal a wurin daular Zhou ta Yamma ta farko a ƙauyen Fengqi, Qishan, Lardin Shaanxi.

Rufin Kwalta Mai Shuɗi

Dutsen kwaltaa matsayin sabon nau'in tayal, mutane da yawa ba su saba da shi ba, abin da aka yi shi da shi, ba kare muhalli ba ne, tsawon rayuwarsa, a yau don ba ku cikakken bayani.

Tsarin shingen raƙuman ruwa

Shingles na AsfaltWaɗannan su ne bangarorin hana ruwa shiga rufin tayal waɗanda aka yi da fiberglass felt waɗanda aka rufe da barbashi masu launi a gefe ɗaya da kuma kayan da ke ware su a ɗayan gefen. SBS yana da kyakkyawan sassauci da juriya ga nakasa. Ba kamar kayan polymer ba, kwalta ya ƙunshi gauraye masu rikitarwa na ƙananan ƙwayoyin halitta. Ƙarfin ɗaure waɗannan ƙananan ƙwayoyin yana da matuƙar dogara ga zafin jiki. Haɗuwar polymer da kwalta na iya sa ƙarfin ɗaurewa ya fi na kwalta da aka danye da kwalta da aka yi da oxidized. Kwalta mai kwalta ya fi dogara ne akan babban shingles don rufe ƙananan shingles don hana iska ta hura.

kifi

Shingles na SBS da aka gyara da aka gyara suna da ikon lanƙwasawa sannan su murmure a ƙarƙashin matsin iska, wanda hakan ke rage yiwuwar ɗaga su da iska. Shingles na asfalt kuma ana kiransu shingles na fiberglass, shingles na linoleum, da shingles na taya na fiberglass. Tsawon rayuwar babban shingle na asfalt na yau da kullun yana da kimanin shekaru 30, don haka ya kamata mu zaɓi masana'anta na yau da kullun lokacin siye, don tabbatar da ko ingancin shingle na asfalt ya fi kyau.

A halin yanzu, gidajen ƙauye da yawa suna son amfani da shingles na asfalt, ko kuma wannan ci gaba ne na zamantakewa, ban san irin shingles ɗin da kuke amfani da shi a gida ba?

https://www.asphaltroofshingle.com/

 

 


Lokacin Saƙo: Agusta-24-2022