Menene tayal ɗin kwalta mai rufi?

Menene tayal ɗin kwalta mai rufi?Ina ganin ƙananan abokai da yawa ba su taɓa jin labarin hakan ba. Har da Xiaobian, ba su taɓa yin mu'amala da masana'antar kayan gini ba a da. Ba su san kowane irin tayal ɗin rufin da ke kasuwa ba. Wannan ba saboda buƙatun aiki ba ne. Har yanzu muna buƙatar ƙarin koyo game da ilimin ƙwararru game da tayal ɗin rufin, don samar muku da ƙarin ilimin ƙwararru game da tayal ɗin rufin. Ilimin yau game da tayal ɗin kwalta mai rufi yana da amfani a gare ku. Bari mu san shi da sauri.
A taƙaice dai, tayal ɗin kwalta mai rufi shine abin da muke kira tayal ɗin rufin. Sabon nau'in kayan rufin ne da ake amfani da shi wajen hana ruwa shiga rufin gini. Babban tsarin samar da shi an yi shi ne da zare na shuka wanda aka sanya masa kwalta a ƙarƙashin zafin jiki mai yawa da matsin lamba mai yawa. Fasahar kera tayoyinsa ta zamani da fasahar da aka dogara da ita wajen shigar da resin tana tabbatar da ƙanƙantar da kayan tayal, launi mai ɗorewa, kyakkyawan aikin hana ruwa shiga, juriya ga yanayi da kuma hana tsatsa.

Amfani da halaye na tayal ɗin kwalta mai rufi:
1. Nauyi mai sauƙi, nauyin tayal ɗin da aka yi da corrugated a kowace murabba'in mita shine 3.5kg kawai;
2. Kayan kwalta mai hana ruwa gaba ɗaya yana da kyakkyawan tasirin hana ruwa, kuma haɗuwa mai inganci da dacewa na iya ƙara tabbatar da ingancin hana ruwa;
3. Samun iska da kuma rage danshi, akwai santimita 200 na sarari a ƙarƙashin tayal ɗin a kowace murabba'in mita, wanda zai iya kawar da zafi da danshi a ƙarƙashin tayal ɗin yadda ya kamata, tare da ingantaccen rufin zafi, samun iska da kuma rage danshi;
4. Juriyar yanayi da hana lalata, tayal mai rufi yana da juriyar yanayi mai ƙarfi, juriyar UV da kuma tsatsa mai tushe mai acid;
5. Gine-gine masu dacewa, ana iya shigar da su cikin sauri akan kwas ɗin tushe daban-daban, tsari mai sauƙi da kuma ginin da ya dace;

6. Ƙarfin juriyar iska, tsari mai kyau, kuma yana iya jure guguwar daraja ta 12;
7. Mai sauƙin hana girgizar ƙasa, koda kuwa gidan girgizar ƙasa ya ruguje, tayal ɗin rufin ba zai haifar da babbar illa ga jikin ɗan adam ba;
8. Tsarin da aka yi da siffar dala yana amfani da ƙarfin iska mai ƙarfi don cire ƙurar da ba ta amfani da ruwa ba kuma yana rage iskar oxygen a lokaci guda;
9. Gine-gine masu sauƙin sake amfani da su, waɗanda za a iya sake amfani da su, waɗanda za a iya adanawa, albarkatun kayan aiki da lokaci.


Lokacin Saƙo: Oktoba-25-2021