Ọpọlọpọ awọn ifosiwewe pataki lo wa lati ronu nigbati o ba yan ohun ti o dara julọawọn alẹmọ laminate fun ile rẹ.Oríṣiríṣi àṣàyàn ló wà lórí ọjà, nítorí náà ó ṣe pàtàkì láti ṣe ìpinnu tó dá lórí àwọn nǹkan bíi agbára, iye owó àti agbára tó ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Nínú àfiwé pípé yìí, a ó ṣe àgbéyẹ̀wò àwọn àṣàyàn tó wà, a ó sì ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣe àṣàyàn tó dára jùlọ fún ilé rẹ.
Ọ̀kan lára àwọn àṣàyàn tó wà ní ọjà ni ọ̀nà ìṣẹ̀dá asphalt shingle, èyí tó ní agbára ìṣẹ̀dá tó pọ̀ jùlọ àti iye owó agbára tó kéré jùlọ. Àṣàyàn yìí ní agbára ìṣẹ̀dá tó tó 30,000,000 mítà onígun mẹ́rin lọ́dọọdún, èyí tó ń fúnni ní ìwọ̀n tó ga jùlọ àti iye owó tó ń náni. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, àwọn ọ̀nà ìṣẹ̀dá táìlì orí ilé tí a fi òkúta ṣe jẹ́ àṣàyàn mìíràn tó gbajúmọ̀ tí ó ń fúnni ní ojútùú tó pẹ́ títí tí ó sì ń pẹ́ títí fún àwọn táìlì ilé.
Nígbà tí a bá ń fi àwọn àṣàyàn wọ̀nyí wéra, ó ṣe pàtàkì láti gbé àwọn àìní pàtó ilé rẹ yẹ̀wò. Àwọn kókó bí ojú ọjọ́, àwọn ohun tí a nílò láti ṣe ìtọ́jú àti àwọn ohun tí ó wù ú yẹ kí a gbé yẹ̀wò nígbà tí a bá ń ṣe ìpinnu rẹ. Ní àfikún, iye owó àti wíwà ìpèsè jẹ́ àwọn ohun pàtàkì nítorí wọ́n lè nípa lórí bí gbogbo àwọn táìlì òrùlé tí a yàn yóò ṣe ṣiṣẹ́.
Ní ti àpèjúwe ọjà náà, àwọn táìlì òrùlé pupa tí a fi laminated ṣe jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ fún ọ̀pọ̀ àwọn onílé. Iye owó FOB tí a ná ní US$3-5 fún mítà onígun mẹ́rin pẹ̀lú iye àṣẹ tí ó kéré jù tí ó jẹ́ mítà onígun mẹ́rin 500, àwọn táìlì òrùlé wọ̀nyí ń pèsè ojútùú tí ó gbéṣẹ́ fún àwọn táìlì ilé. Pẹ̀lú agbára ìpèsè oṣooṣù ti 300,000 mítà onígun mẹ́rin àti àwọn òfin ìsanwó pẹ̀lú L/C ojú àti gbigbe wáyà, àwọn wọ̀nyíawọn alẹmọ orule pupa ti a fi laminated ṣejẹ́ àṣàyàn tó rọrùn àti tó rọrùn fún ọ̀pọ̀ àwọn onílé. Ní àfikún, ìrìnnà àti ìfijiṣẹ́ ní Tianjin Xingang Port tún rọrùn gan-an.
Ni gbogbogbo, yan ohun ti o dara julọAwọn alẹmọ laminate fun awọn ogiri ile rẹ Àgbéyẹ̀wò fínnífínní lórí onírúurú nǹkan. Nípa fífi àwọn àṣàyàn bíi asphalt shingles àti irin shingles tí a fi òkúta bò, àti níní àgbéyẹ̀wò àwọn àpèjúwe ọjà bíi shingles pupa roof shingles, àwọn onílé lè ṣe ìpinnu tó bá àwọn àìní wọn mu. Yálà agbára wọn yóò pẹ́, owó wọn yóò ná tàbí agbára wọn yóò ṣiṣẹ́ dáadáa, àwọn àṣàyàn wà láti bá gbogbo ohun tí a nílò mu. Ṣíṣe yíyàn tó tọ́ fún ilé rẹ yóò rí i dájú pé ó ní ojútùú tó pẹ́ títí tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún shingles ilé rẹ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-05-2024



