Shingles na Rufin Gine-gine na Asiya mai sassauƙa tare da garantin shekaru 30
Gabatarwa ga Shingles na Rufin Gine-gine na Asiya Ja
Bayanin Samfura & Tsarin
| Bayanin Samfura | |
| Yanayi | Gine-gine na Kwalta |
| Tsawon | 1000mm ± 3mm |
| Faɗi | 333mm±3mm |
| Kauri | 5.2mm-5.6mm |
| Launi | Ja na Asiya |
| Nauyi | 27kg±0.5kg |
| saman | granules masu launi da aka shimfiɗa a saman yashi |
| Aikace-aikace | Rufin |
| Rayuwa | Shekaru 30 |
| Takardar Shaidar | CE&ISO9001 |
Tsarin Rufin Gine-gine
1. Tattalin Arziki
Kudin ginin kwalta ya yi ƙasa da sauran tayal ɗin rufin da yawa, kuma kuɗin sufuri da shigarwar ya ragu sosai saboda sauƙin nauyi da sauƙin shigarwa.
2. Nauyi mai sauƙi kuma mai sauƙin shigarwa
Nauyin katakon kwalta bai kai na sauran kayan rufin ba, don haka yana rage buƙatar tallafin rufin mai ɗaukar kaya.
Babu kayan haɗi na musamman da ake buƙata kuma yana da sauƙin yankewa, ɗaurewa da dacewa. Ana ɗaukar shingles na asfalt a matsayin mafi sauƙin kayan rufin da za a iya shigarwa.
3. Faɗin aikace-aikace
Ana iya amfani da shingle na kwalta don gangaren rufin da ke da faɗi fiye da sauran kayan rufin, ana iya amfani da shi don gangaren rufin 15°-90°. Hakanan ana iya amfani da shi a kowace siffar rufin kuma akwai launuka da yawa da za a iya zaɓa.
Launukan Shingle na Rufin Gine-gine
Cikakkun bayanai game da shiryawa da jigilar kaya na bitumen mai Layer biyu
Jigilar kaya:
1.DHL/Fedex/TNT/UPS don samfura, Kofa zuwa Kofa
2. Ta hanyar teku don manyan kaya ko FCL
3. Lokacin isarwa: Kwanaki 3-7 don samfurin, kwanaki 7-20 don manyan kaya
Shiryawa:Guda 16/ƙungiya, ƙungiya 900/kwantenar ƙafa 20, ƙungiya ɗaya zata iya ɗaukar murabba'in mita 2.36, akwati 2124sqm/ƙafa 20
Me Yasa Zabi Mu







