Masana'antar OEM don Fiberglass Laminated shingle
Kasancewar ƙungiyar IT mai ci gaba da ƙwarewa tana tallafa mana, za mu iya ba da tallafin fasaha kan ayyukan kafin sayarwa da bayan siyarwa don OEM Factory for Fiberglass Laminated shingle, Yaya za ku fara kasuwancinku mai kyau da kamfaninmu? Mun shirya, mun horar kuma mun gamsu da alfahari. Bari mu fara sabon kasuwancinmu da sabon salo.
Kasancewar muna da goyon bayan ƙungiyar IT mai ci gaba da ƙwarewa, za mu iya ba da tallafin fasaha kan ayyukan kafin tallace-tallace da bayan tallace-tallace donGilashin filastik mai laminated, Shingle Mai LaminatedIdan kuna sha'awar kowane abu daga cikin abubuwanmu bayan kun duba jerin samfuranmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu don tambayoyi. Za ku iya aiko mana da imel da tuntuɓar mu don tattaunawa kuma za mu amsa muku da zarar mun sami damar. Idan ya dace, za ku iya samun adireshinmu a gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. Ko kuma ƙarin bayani game da samfuranmu da kanku. Gabaɗaya, a shirye muke mu gina dogon dangantaka mai ɗorewa da duk wani mai siye a cikin fannoni masu alaƙa.
Launukan Samfura
Muna da nau'ikan launuka guda 12. Kuma za mu iya samar da su kamar yadda kuke buƙata. Don Allah ku zaɓi su kamar haka:

Bayanin Samfura & Tsarin
| Bayanin Samfura | |
| Yanayi | Shingles na Kwalta Mai Laminated |
| Tsawon | 1000mm ± 3mm |
| Faɗi | 333mm±3mm |
| Kauri | 5.2mm-5.6mm |
| Launi | Shuɗi Mai Konewa |
| Nauyi | 27kg±0.5kg |
| saman | granules masu launi da aka shimfiɗa a saman yashi |
| Aikace-aikace | Rufin |
| Rayuwa | Shekaru 30 |
| Takardar Shaidar | CE&ISO9001 |

Fasallolin Samfura

Shiryawa da jigilar kaya
Jigilar kaya:
1.DHL/Fedex/TNT/UPS don samfura, Kofa zuwa Kofa
2. Ta hanyar teku don manyan kaya ko FCL
3. Lokacin isarwa: Kwanaki 3-7 don samfurin, kwanaki 7-20 don manyan kaya
Shiryawa:Guda 16/ƙungiya, ƙungiya 900/kwantenar ƙafa 20, ƙungiya ɗaya zata iya ɗaukar murabba'in mita 2.36, akwati 2124sqm/ƙafa 20











