Mai ƙera OEM Farashi Mai Rahusa 3 Shafukan Kwalta

taƙaitaccen bayani:


  • Farashin FOB:$3-5 / murabba'in mita
  • Ƙaramin Oda:500sqm
  • Ikon Samarwa:300,000sqm a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Xingang, Tianjin
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C a gani, T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Manufarmu ya kamata ta kasance don haɓaka da haɓaka inganci da sabis na kayayyaki da ake da su, a lokaci guda kuma, haɓaka sabbin samfura da mafita don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban na Masana'antar OEM Mai Rahusa Farashi 3 na Kwalta, Don ingantaccen kayan aikin walda da yanke iskar gas da aka bayar akan lokaci kuma akan farashi mai kyau, zaku iya dogaro da sunan kamfani.
    Manufarmu ita ce mu ƙarfafa da kuma inganta inganci da hidimar kayayyakin da ake da su, a lokaci guda kuma mu kan samar da sabbin kayayyaki da mafita don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban. Tare da ƙaruwar kayayyakin Sin a faɗin duniya, kasuwancinmu na ƙasashen duniya yana ci gaba cikin sauri kuma alamun tattalin arziki suna ƙaruwa kowace shekara. Yanzu muna da isasshen kwarin gwiwa don samar muku da kayayyaki da mafita da sabis mafi kyau, saboda mun kasance masu ƙarfi, ƙwararru da gogewa a cikin gida da na ƙasashen waje.
    Bayanin Samfura & Tsarin

    Bayanin Samfura

    Yanayi Tabar 3 tab ta Kwalta
    Tsawon 1000mm ± 3mm
    Faɗi 333mm±3mm
    Kauri 2.6mm-2.8mm
    Launi Itacen Ruwan Kasa
    Nauyi 27kg±0.5kg
    saman granules masu launi da aka shimfiɗa a saman yashi
    Aikace-aikace Rufin
    Rayuwa Shekaru 25
    Takardar Shaidar CE&ISO9001

    ƙusa mai sanduna 3 tsarin shingle na shafi 3

    Launukan Samfura

    Muna da nau'ikan launuka guda 12. Kuma za mu iya samar da su kamar yadda kuke buƙata. Don Allah ku zaɓi su kamar haka:
    Takardar bayanin launi ta BFS 600800

    Fasallolin Samfura

    Shiryawa da jigilar kaya

    Jigilar kaya:
    1.DHL/Fedex/TNT/UPS don samfura, Kofa zuwa Kofa
    2. Ta hanyar teku don manyan kaya ko FCL
    3. Lokacin isarwa: Kwanaki 3-7 don samfurin, kwanaki 7-20 don manyan kaya

    Shiryawa:Guda 21/ƙungiya, ƙungiya 900/ƙungiya 20'ƙafa, ƙungiya ɗaya zata iya ɗaukar murabba'in mita 3.1, 2790sqm/ƙafa 20'ƙafa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi