Fa'idodin tayal ɗin kwalta mai layi biyu

Fa'idodin tayal ɗin kwalta mai layuka biyu a nan gaba a ci gaban masana'antar yawon buɗe ido, kayan tsarin rufin suna da salo daban-daban, kuma buƙatun kayan gini na rufin suna da girma da girma. Wani nau'in kayan rufin na iya fuskantar salo daban-daban, wanda za a iya cewa yana cikin haskakawa. Bugu da ƙari, an inganta aikin magudanar ruwa da aikin rufin na kariya daga zafi. Fa'idodin tayal ɗin kwalta: yana da siffofi daban-daban da kewayon aikace-aikace masu faɗi. Na biyu, rufin rufewa. Na uku, mai sauƙin ɗaukar nauyin rufin, amintacce kuma abin dogaro. Na huɗu, ginin yana da sauƙi kuma cikakken farashin yana da ƙasa. Na biyar, yana da ɗorewa kuma ba shi da damuwa game da karyewa.

A zamanin Daular Zhou ta Tsakiya da ta Ƙarshe, an yi amfani da tayal sosai; A zamanin Daular Zhou ta Gabas, mutane sun fara sassaka siffofi daban-daban masu kyau a saman tayal don yin ado; A Daular Han ta Yammacin Turai, an sami ci gaba a fannin fasahar yin tayal, ta yadda aka sauƙaƙa tayal ɗin bututu mai tayal mai zagaye daga tsari uku zuwa tsari ɗaya, kuma ingancin tayal ɗin ya inganta sosai, wanda ake kira "tayal ɗin Qin da tayal ɗin Han". Tayal yawanci suna da ayyukan hana ruwa shiga, hana zafi, hana sauti, kiyaye zafi, inuwa da kuma ado. Ana amfani da tayal ɗin yumbu a farko, sannan an ƙirƙiri tayal ɗin gilashi, tayal ɗin celadon, tayal ɗin asbestos, tayal ɗin siminti, tayal ɗin resin roba, tayal ɗin ƙarfe mai launi da tayal ɗin asfalt.

Amfanin tayal ɗin kwalta mai layuka biyu shine a ɗaure tayal ɗin kwalta da ƙusoshi. Za a yanke dukkan ruwan wukake na Layer na uku na tayal ɗin kwalta, wanda aka haɗa shi da Layer na biyu na tayal ɗin kwalta, kuma gefen ƙasan tayal ɗin kwalta zai kasance tare da ƙarshen saman haɗin kayan ado na Layer na biyu na tayal ɗin kwalta. Sannan, ana shimfiɗa tayal ɗin kwalta gaba ɗaya. Kada a yage hatimin filastik da ke bayan tayal ɗin. Ana amfani da hatimin filastik ne kawai don marufi don hana mannewa tsakanin tayal. Inuwar da bambancin launi ya haifar ita ce ƙirar tayal ɗin kanta. Tayal ɗin da kansa yana da mannewa, don a iya manna tayal ɗin ta halitta a ƙarƙashin hasken rana bayan an shimfida shi.


Lokacin Saƙo: Janairu-19-2022