Shingle na Kwalta na Weatherwood da aka Laminated

taƙaitaccen bayani:


  • Farashin FOB:$3-5 / murabba'in mita
  • Ƙaramin Oda:500sqm
  • Ikon Samarwa:300,000sqm a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Xingang, Tianjin
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C a gani, T/T
  • Juriyar Iska:130km/h
  • Garanti na Rayuwa:Shekaru 30
  • Nau'i:Laminated Rufin Shingle
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Gabatarwa ga Kwalta ta Weatherwood

    Bayanin Samfurin Kwalta na Weatherwood

    Dutsen kwaltawani nau'in shinge ne na bango ko rufin da ke amfani da kwalta don hana ruwa shiga. Suna ɗaya daga cikin rufin rufin da aka fi amfani da shi a Arewacin Amurka saboda suna da farashi mai araha kuma suna da sauƙin shigarwa.

    Kamfaninmu na BFS Asphalt Shingle Bitumen Shingle Wood Shingle yana zama zaɓi na masu gidaje masu ƙwarewa, masu zane-zane da masu gine-gine a duk faɗin duniya. Duk bututun kwalta na BFS sun wuce ƙa'idodin aikin masana'antu kuma suna zuwa da garantin ƙasa da ƙasa "ba tare da damuwa ba".

    Sunan Samfuri

    An lakaftaShingle na Kwalta na Weatherwood

    Launi

    Weatherwood

    Girman

    1000 mm*333 mm

    Wurin Samfurin

    Tianjin, China

    Kayan Aiki

    Kwalta,fiberglass,yashi mai launi

    Yanayin marufi

    Fakiti 900 a cikin akwati mai tsawon ƙafa 20

    Garanti na rai

    Shekaru 30

    Sabis bayan sayarwa

    Shigarwa Jagora

    Kauri

    5.2 mm

    Aikace-aikace

    Villasgidajen zamacanza rufin

    Nauyi

    27kg/dam

    Matsakaicin kudin shiga (MOQ)

    Mita murabba'i 500

    Shingle na Kwalta na Weatherwood
    Shingle na Kwalta na Weatherwood

    Siffar Shingle na Kwalbar Weatherwood

    1. 1. Shinge na Asphalt ba shi da tsada kuma yana da sauƙin amfani.
    2. 2. Suna aiki da kyau tare da nau'ikan rufin da filaye daban-daban.
    3. 3. Suna da sauƙin yankewa, su dace da juna sannan su haɗa su da rufin.
    4. 4. Babu buƙatar kayan haɗi na musamman don gefun rufin, bututun iska ko walƙiyar hayaki
    5. 5. Shinge na fiberglass sun fi siriri, sun fi sauƙi kuma suna da ƙimar wuta mafi kyau.
    6. Ba su da gurɓatawa, kuma suna da juriya ga zafi, iska da danshi.

     

    Ƙwallon Asfalt Masu Launi

    TnanAkwai nau'ikan launuka 12 don zaɓinku. Idan kuna buƙatar sauran launuka, za mu iya samar muku da su.

    https://www.asphaltroofshingle.com/products/asphalt-shingle/laminated-shingle/

    Yadda Ake Zaɓar Launin Shingle Don Ƙarawa Gidanka Kyau? Duba shi kuma zaɓi shi daga misalin ayyukanmu kamar haka:

    Cikakkun bayanai game da Shingle na Asphalt na Weatherwood

    Jigilar kaya:

    Gilashin kwalta samfuri ne mai nauyi, wanda yawanci ake ɗora shi da akwati mai tsawon ƙafa 20. Yawanci akwati ɗaya mai tsawon ƙafa 20 zai iya ɗaukar murabba'in mita 2300-3000,

    ya bambanta da zane daban-daban.Muna da kayan da ake sakawa akai-akai kuma muna karɓar kayan da aka keɓance na musamman ga abokan ciniki. Ya danganta da buƙatunku. 

    Shiryawa:Guda 16/ƙungiya, ƙungiya 800/kwantenar ƙafa 20, ƙungiya ɗaya zata iya ɗaukar murabba'in mita 2.36, akwati 1888sqm/ƙafa 20

    Muna da nau'ikan fakiti guda 3, gami da fakitin da ke bayyana, fakitin fitar da kaya na Standardrad, fakitin musamman na Asphalt Shingles Na Siyarwa

    fakitin Agate Black Asphalt Roofing Shingle
    Shingle na Rufin Agate Baƙi

    Kunshin Gaskiya

    Shingle na Rufin Agate Baƙi

    Kunshin Fitarwa na yau da kullun

    Shingle na Rufin Agate Baƙi

    Kunshin Musamman

    Me Yasa Zabi Mu

    kauri Agate Baƙi Rufin Kwalta
    zaɓi mu2 Agate Black Asphalt Roofing Shingle
    zaɓi mu3 Agate Black Asphalt Roofing Shingle
    zaɓi mu4 Agate Black Asphalt Roofing Shingle

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    T1. Zan iya samun samfurin odar kyauta don rufin kwalta?

    A: Eh, muna maraba da samfurin oda don gwaji da kuma duba inganci. Ana iya karɓar samfuran gauraye. Muna kuma samar da samfuran da aka keɓance.

    T2. Yaya batun lokacin jagoranci?

    A: Samfurin kyauta yana buƙatar awanni 24 a lokacin kwanakin aiki, lokacin samar da taro yana buƙatar kwanaki 3 ~ 7 na aiki don adadin oda sama da akwati GP guda 20.

    T3. Shin kuna da wani iyaka na MOQ don odar rufin kwalta?

    A: Ƙananan MOQ, 1pc don duba samfurin yana samuwa

    T4. Ta yaya ake jigilar kayan kuma tsawon lokacin da ake ɗauka kafin a isa?

    A: Yawancin lokaci muna jigilar kaya ta hanyar DHL, UPS, FedEx ko TNT. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-5 kafin isowa. Jirgin sama da jigilar kaya ta teku suma zaɓi ne.

    T5. Yadda ake ci gaba da yin odar tayal ɗin rufin?

    A: Da farko ku sanar da mu buƙatunku ko aikace-aikacenku. Na biyu Muna yin ƙiyasin farashi bisa ga buƙatunku ko shawarwarinmu.

    Na uku, abokin ciniki yana tabbatar da samfuran kuma yana sanya ajiya don yin oda ta hukuma. Na huɗu, muna shirya samarwa.

    T6. Shin yana da kyau in tsara kayan aikina na musamman?

    A: Eh. Da fatan za a sanar da mu a hukumance kafin a samar da mu kuma a fara tabbatar da ƙirar bisa ga samfurinmu.

    Q7: Shin kuna bayar da garantin rufin kwalta ɗinku?

    A: Ee, muna bayar da garantin shekaru 20-30 ga samfuranmu.

    T8: Yadda za a magance matsalar?

    A: A lokacin garantin, muna da katin garanti a gare ku. Kuna iya samun diyya mai dacewa ko kuma ku sami madadin samfuran.

    T9: Nawa sq.ms za a iya lodawa a cikin akwati ɗaya?

    A: Ana iya ɗora shi a faɗin murabba'in mita 2000-3400, bisa ga nau'ikan shingles daban-daban.

    T10. Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?

    A: Ta hanyar T/T 30% ajiya, an daidaita biyan kuɗi 70% kafin a fitar da shi daga masana'anta.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi