Nawa ne adadin shingles na kwalta a kowace murabba'in mita? Kayan gini na BFS girma shida na zurfin bincike!

Nawa neshingles na kwaltaKowace murabba'in mita? Wannan shine yawancin masu amfani da za su sayi kwalta shingle ya fi damuwa da matsalar, abokan ciniki da yawa za su tambayi mai kula da kwalta gidanka kuɗi kaɗan murabba'i ɗaya? Amma kada ku taɓa tambayar kauri na kwalta, nauyi, kayan aiki da sauran muhimman batutuwan samfura. Wannan ya zo ne daga masu amfani ba su fahimci samfurin ba, har ma sun ga samfurin kusan iri ɗaya ne, suna jin cewa kowane mai ƙera kwalta kusan iri ɗaya ne, a zahiri, wannan babban kuskure ne, zai kai ga masu amfani da kansu wajen siyan kayayyakin kwalta cikin kuskure! Abin damuwa shine masu amfani za su sayi samfuran da ba su da lahani kuma koyaushe suna tunanin suna samun ciniki. Don haka kwalta varado ƙasa da kuɗi murabba'i ɗaya takamaiman kuma menene abubuwan da suka shafi samfurin? A yau, kayan gini na BFS akan kwalta varado ƙasa da kuɗi murabba'i shida na zurfin bincike, fatan taimakawa masu amfani.

Tabar 3 tab ta Kwalta

1):tayal ɗin kwaltakauri shine girman waje wanda ke ƙayyade adadin bitumen ƙasa da murabba'i ɗaya.

Kauri na tayal ɗin kwalta kai tsaye yana ƙayyade ko tayal ɗin kwalta ya kai matsayin ƙasa na hukunci mai yawa, kodayake kauri ba shine kawai matakin ingancin samfurin tayal ɗin kwalta ba, amma shine mafi sauƙin fahimta, mafi sauƙin yanke hukunci. Mutane na yau da kullun za su iya jin kauri na samfurin ta hanyar riƙe faɗin tayal ɗin kwalta da hannu. Kauri na samfurin da ya kai matsayin ƙasa na 2.6mm yana da ƙarfi kuma yana ba mutum jin tauri. Samfurin ba zai iya kaiwa ga matsayin ƙasa na jin haske ba. Ga mutanen da ke jin ba su da hankali sosai, ana iya auna calipers na vernier, ma'aunin gabaɗaya na yankin da aka fallasa na sassa uku, saman, tsakiya da ƙasa, matsakaicin ƙimar sassa uku, shine kauri na tayal ɗin kwalta.

Kauri na tayal ɗin kwalta shine girman waje wanda ke ƙayyade adadin bitumen ƙasa da murabba'i ɗaya

An kuma nuna cewa kauri na tayal ɗin kwalta na iya zama hasashe, misali: Lokacin da aka laminate yashi mai launi, matsin ya fi sauƙi, yashi mai launi ba zai shiga cikin rufin kwalta ba, kuma diamita na yashi mai launi da aka fallasa a waje zai fi yawa. Ta wannan hanyar, yana da sauƙin yin 2.9mm, ba tare da ambaton ma'aunin ƙasa na 2.6mm ba, amma bayan hasashe, za ku ga cewa nauyin bai kai matsayin da aka saba ba, kuma nauyin muhimmin ma'auni ne na hukunci don sarrafa hasashe mai kauri. Don haka, kauri na tayal ɗin kwalta shine girman waje wanda ke ƙayyade adadin bitumen ƙasa da murabba'i ɗaya.

2): tsayi da faɗin tayal ɗin kwalta shine girman adadi wanda ke ƙayyade adadin kwalta.

Tsawon tayal ɗin kwalta gb shine 1000mm, faɗinsa shine 333mm, tsawon karkacewa shine ±3mm, faɗin karkacewa shine +5mm, -3mm, wato, tsawon tayal ɗin kwalta mafi tsayi shine 1003mm, mafi guntu shine 997mm, amma akwai masana'antun 990mm da 980mm da yawa a kasuwa, yayi kama da 1000mm, Ma'auni ya nuna cewa gibin ba ƙaramin abu bane. Idan tsayi da faɗin tayal ɗin kwalta ba zasu iya kaiwa girman ƙasa ba, to gibin nauyi zai bayyana. Lissafin Gb na Layer ɗaya a kowace fakiti zai iya yin murabba'i 3.1, Layer biyu a kowace fakiti zai iya yin murabba'i 2.32, tayal ɗin kwalta na Mosaic zai iya yin murabba'i 3, idan akwai gibi tsakanin tsayi da faɗi, to baza ku iya yin waɗannan yankunan ba! Haka fakitin tayal ɗin, kuna ƙasa da sauran abubuwa da yawa, babban adadin kuskura ba za ku iya ƙididdigewa ba, zai iya zama aƙalla jaka da yawa na kaya. Saboda haka, tsayi da faɗin tayal ɗin kwalta shine girman adadi wanda ke ƙayyade adadin kuɗin da bai wuce murabba'in bitumen ɗaya ba.

Onyx Baƙi Shafuka 3

3) Zaɓin kayan da aka yi amfani da su wajen yin amfani da su shine girman ciki wanda ke ƙayyade adadin bitumen vado.

Babban kayan albarkatun ƙasa na tayal ɗin kwalta an raba su zuwa kwalta, tayal ɗin fiber gilashi, yashi mai launi, waɗannan kayan guda uku sune ainihin kayan tayal ɗin kwalta. Kwalta tana da kyau ko mara kyau da kwalta (matsalar da ke dawwama a yanayi, tsayawa ko faɗuwar tayoyin fiberglass yana da alaƙa da faɗaɗa kwalta da sassauci, yashi mai launi ya yanke shawarar kwalta da kamannin kyau, kuma ya yanke shawarar amfani da adadin shekara da aka ƙayyade, tushen kwalta na gida na yanzu shine kwalta mai kyau tare da sinopec, kamfanonin gwamnati ba sa buƙatar faɗi ƙari, sauran ƙananan masana'antun bitumen na iya zama matsakaici ko ƙasa da haka, waɗannan daga matakin allura zuwa sigogi da yawa za a iya gano su, ga masu amfani matuƙar sun san wanne mai ƙera kwalta yake da kyau. Tushen tayin fiberglass ana ba da fifiko ga Jiangsu da Shandong, daga cikinsu akwai tayin fiberglass na Jiangsu Changhai ya fi kyau, sai Shandong, ba shakka tayin fiberglass na Jiangsu Changhai ya fi tsada. Idan babu tayar fiberglass na kwalta, kamar taya poly acid ester, ba a kiranta tayal asfalt ba, akwai masana'antun da yawa a cikin yin wasan ƙwallon gefen taya poly acid ester, taya fiber gilashi na tayal asfalt ne. An san tayal asfalt da farko da tayal asfalt na gilashin fiber, sunan ma'aunin NATIONAL haka ne. Layin yashi mai launi, matakin yanke shawara na yanayin babban tayal ɗin asfalt, shi ma shine tushen rayuwar samfurin, ba tare da kariyar wannan Layer ba, juriyar yanayi na tayal ɗin asfalt yana da rauni musamman. A halin yanzu ana raba yashi mai launi zuwa yashi mai launi da aka shigo da shi, yashi mai launi na gida, yashi mai launi, yashi mai launi da aka shigo da shi zuwa Jiangsu cailin yashi mai launi a matsayin babban matakin, yashi mai launi na gida da yawa, har yanzu akwai wasu masana'antun da ke amfani da rina yashi. Yashi mai launi da aka shigo da shi shine garantin shekaru 30 na tabbatar da inganci, ta amfani da gasasshen porcelain mai zafi digiri 1200 Celsius, zai iya kaiwa shekaru 25-40 na rashin launi, yashi mai launi na gida gabaɗaya shekaru 5-10 ya fara shuɗewa, yashi mai launi ba a ambace shi ba, rabin shekara zuwa shekara guda na rayuwa. Tayal ɗin asfalt yana da kyau ko a'a, duk a cikin kayan ciki guda uku na ciki, don haka zaɓin kayan da aka samar shine don tantance girman ciki na asfalt varado ƙasa da kuɗi murabba'i ɗaya.

Shuɗin Kwalta

5): tsarin tsarin samfura da dabara sune girman fasaha da ke ƙayyade farashin bitumen Vado.

Tsarin tsarin samfurin tayal ɗin kwalta shine ginshiƙin fasaha na kowane masana'anta, ƙwarewa a tsarin tsari na asali shine ginshiƙi da garantin samar da tayal ɗin kwalta, dabara ita ce jinin samar da tayal ɗin kwalta, tsari da dabara suna ƙayyade ingancin harsashin tayal ɗin kwalta, dangane da tsayi, faɗi, kauri, nauyin girma huɗu, mafi mahimmanci. Tsarin yana cikin zuciyar kamfanin. Ba mu raba shi a nan ba. Waɗanda ke buƙatar sanin tsarin aikin za su iya zuwa wurin masana'anta don bincike kai tsaye.

https://www.asphaltroofshingle.com/products/asphalt-shingle/


Lokacin Saƙo: Yuni-15-2022